Hưng Yên

Hưng Yên

13 tài liệu · 843 lượt xem

Thư viện quy hoạch Hưng Yên. Hợp nhất Hưng Yên + Thái Bình. Tổng hợp bản đồ, quy hoạch chung, quy hoạch phân khu, quy hoạch chi tiết và quy hoạch sử dụng đất trên địa bàn.

Lọc theo danh mục
Tài liệu quy hoạch Hưng Yên (13 kết quả)
Quy hoạch xây dựng vùng huyện Kim Động đến năm 2035

Quy hoạch xây dựng vùng huyện Kim Động đến năm 2035

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch xây dựng vùng huyện Kim Động đến năm 2035...

Quy hoạch xây dựng 8 Miễn phí Hưng Yên
Quyết định điều chỉnh quy hoạch chung thị trấn Nông trường Thái Bình huyện Đình Lập, đến năm 2035, tỷ lệ 1/5.000

Quyết định điều chỉnh quy hoạch chung thị trấn Nông trường Thái Bình huyện Đình Lập, đến năm 2035, tỷ lệ 1/5.000

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quyết định điều chỉnh quy hoạch chung thị trấn Nông trường Thái Bình huyện Đình Lậ...

Quy hoạch chung 7 Miễn phí Hưng Yên
Quy hoạch xây dựng vùng dọc tuyến đường liên tỉnh Hà Nội - Hưng Yên đến năm 2040

Quy hoạch xây dựng vùng dọc tuyến đường liên tỉnh Hà Nội - Hưng Yên đến năm 2040

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch xây dựng vùng dọc tuyến đường liên tỉnh Hà Nội - Hưng Yên đến năm 2040...

Quy hoạch xây dựng 6 Miễn phí Hưng Yên
Đồ án điều chỉnh Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu công nghiệp Tiên Thanh, huyện Tiên Lãng

Đồ án điều chỉnh Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu công nghiệp Tiên Thanh, huyện Tiên Lãng

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Đồ án điều chỉnh Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu công nghiệp Tiên Tha...

Quy hoạch phân khu 7 Miễn phí Hưng Yên
Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 xã Tân Bình, TP Thái Bình

Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 xã Tân Bình, TP Thái Bình

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch phân khu tỷ lệ 1/2000 xã Tân Bình, TP Thái Bình...

Quy hoạch phân khu 9 Miễn phí Hưng Yên
Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư và dịch vụ thương mại đường Bùi Sỹ Tiêm, phường Tiền Phong, TP Thái Bình

Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư và dịch vụ thương mại đường Bùi Sỹ Tiêm, phường Tiền Phong, TP Thái Bình

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư và dịch vụ thương mại đường Bùi Sỹ Tiêm,...

Quy hoạch chi tiết 0 Premium Hưng Yên
Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 hai bên trục kinh tế Bắc - Nam thuộc huyện Văn Lâm và thị xã Mỹ Hào, tỉnh Hưng Yên

Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 hai bên trục kinh tế Bắc - Nam thuộc huyện Văn Lâm và thị xã Mỹ Hào, tỉnh Hưng Yên

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 hai bên trục kinh tế Bắc - Nam thuộc huyệ...

Quy hoạch phân khu 5 Miễn phí Hưng Yên
Điều chỉnh mở rộng quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư xã Vũ Phúc, TP Thái Bình

Điều chỉnh mở rộng quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư xã Vũ Phúc, TP Thái Bình

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Điều chỉnh mở rộng quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư xã Vũ Phúc, TP Thái B...

Quy hoạch chi tiết 4 Miễn phí Hưng Yên
Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu công nghiệp Lý Thường Kiệt

Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu công nghiệp Lý Thường Kiệt

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu công nghiệp Lý Thường Kiệt...

Quy hoạch phân khu 5 Miễn phí Hưng Yên
Quy hoạch chung xây dựng Khu Kinh tế Thái Bình, tỉnh Thái Bình đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050

Quy hoạch chung xây dựng Khu Kinh tế Thái Bình, tỉnh Thái Bình đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch chung xây dựng Khu Kinh tế Thái Bình, tỉnh Thái Bình đến năm 2040, tầm n...

Quy hoạch chung 5 Miễn phí Hưng Yên
Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư tại khu đất trường Cao đẳng sư phạm cơ sở II (Trường Cao đẳng sư phạm mầm non cũ), phường Quang Trung, TP Thái Bình

Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư tại khu đất trường Cao đẳng sư phạm cơ sở II (Trường Cao đẳng sư phạm mầm non cũ), phường Quang Trung, TP Thái Bình

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 khu dân cư tại khu đất trường Cao đẳng sư phạm cơ s...

Quy hoạch chi tiết 0 Premium Hưng Yên
Đồ án Quy hoạch chi tiết Khu nhà ở, cây xanh, bãi đỗ xe tại thôn Cáp Trên và thôn Cáp Hạ, xã Trung Kênh, huyện Lương Tài (Khu số 2)

Đồ án Quy hoạch chi tiết Khu nhà ở, cây xanh, bãi đỗ xe tại thôn Cáp Trên và thôn Cáp Hạ, xã Trung Kênh, huyện Lương Tài (Khu số 2)

Chia sẻ bản vẽ, thuyết minh Đồ án Quy hoạch chi tiết Khu nhà ở, cây xanh, bãi đỗ xe tại thôn Cáp Trên và thôn ...

Quy hoạch chi tiết 0 Premium Hưng Yên